love2share.net

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก (สมัครแล้ว ให้ไปยืนยันเมล์ด้วยนะครับ)
เข้าชม: 8455|ตอบกลับ: 0

ํYui Tsumi นางเอก AV ในหนังไทย“เลิฟซัมเมอร์ รักเธอ ฤดูร้อน” [คัดลอกลิงค์นี้เพื่อนำไปแบ่งปัน]

หนุ่มหร่อคนนี้-ไม่ได้ออนไลน์ !
kicker121

สมาชิกคนที่: 15 ของเว็บ
ระดับ: Moderator
เครดิต: 17202 จุด
122170
13533
100

ตั้งกระทู้: 2331 กระทู้
ตอบกระทู้: 3569 กระทู้
มีเพื่อนคบด้วย: 28 คน
ออนไลน์รวม: 4016 ชั่วโมง
ใช้งานล่าสุด: 24-10-2014
EXP:
โพสต์เมื่อ 7-9-2011 11:02:01 AM |แสดงทั้งหมด

พกพาสัดส่วนเร้าใจ 36.5 -25-36 นิ้ว สูง 170 ซม. มาถ่ายแบบขึ้นปก สยามบันเทิง นางเอกเอวีสะโพกสวยที่มาเปิดซิงเล่นหนังไทยเรื่อง “เลิฟซัมเมอร์ รักเธอ ฤดูร้อน” ยูอิ ทสึมิ โชว์ลีลาท่าโพสในชุดบิกินี่สุดเซ็กซี่ ที่เธอเผยความรู้สึกในการถ่ายแบบครั้งนี้ว่า

“มาถ่ายแบบกับ สยามบันเทิง สนุกค่ะ ก็ไม่ต้องเตรียมตัวอะไรมาก การโพสท่าต่างๆ ก็สนุกดี และยินดีที่ได้ถ่ายแบบครั้งนี้ค่ะ”

ส่วนกับการที่ถูกจัดอันดับว่าเป็นนางเอกเอวีที่สะโพกสวยที่สุดนั้น ยูอิ กล่าวถึงเรื่องนี้ว่า

“จริงๆ ในตอนแรกนั้น ก็ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ที่เป็นสาวมีสะโพก แต่พอคนอื่นเห็นก็จะชมตลอด จนตอนนี้ยอมรับว่าชอบและเห็นว่าเป็นจุดเด่นของยูอิแล้วค่ะ ซึ่งยูอิก็มีการดูแลเป็นพิเศษ อย่างในช่วงหน้าหนาวอากาศแห้ง ก็จะทาครีมบำรุง แล้วเวลาอยู่ที่บ้านก็จะมีหมอนรูปโดนัทกลมๆ เอาไว้นั่ง ยูอิจะไม่นั่งกับพื้นหรือหมอนอื่นค่ะ เพราะกลัวสะโพกจะเสียรูปกลัวก้นจะบาน ต้องนั่งหมอนโดนัทรักษารูปทรงสะโพกค่ะ แต่ถามว่าถึงกับทำประกันสะโพกมั้ย (หัวเราะ) สะโพกก็สำคัญ แต่ไม่ถึงขนาดต้องทำประกันค่ะ”

อย่างไรก็ตาม ยูอิ ได้กล่าวถึงการมาทำงานกับคนไทยเล่นหนังไทยเรื่อง “เลิฟซัมเมอร์ฯ” ว่า ไม่กดดันและชอบ ติดใจอยากกลับมาทำงานในเมืองไทยอีก

“เล่นหนังเรื่องนี้ชอบค่ะ บรรยากาศในกองดี เพื่อนนักแสดงน่ารัก เป็นกันเอง ทีมงานน่ารัก ทุกคนช่วยเหลือ อย่างเรื่องภาษาไทยก็มีใบเฟิร์นช่วยสอนให้ ทำงานมีความสุข ติดใจการทำงานในเมืองไทยแล้วค่ะ อย่างการเล่นหนังที่ญี่ปุ่นก็จะเข้มงวด เร่งรีบ ทำให้นักแสดงเครียดค่ะ ซึ่งถ้ามีคนติดต่อให้ทำงานที่เมืองไทยอีกก็ยินดีค่ะ”

เครดิต : สยามบันเทิง

love2share.net

GMT+7, 24-10-2014 10:22 PM , Processed in 0.078453 second(s), 16 queries .